Country: Dar es Salaam
Kiwanja kina ukubwa wa SQM. 750 Umiliki ni MKATABA WA MAUZIANO. Ni umbalivwa kilomita 1.8 kutoka Barabara ya Morogoro. Nyumba nzuri kubwa. Vyumba 4 ( 2 Vyoo ndani) Sebule, Jiko na Choo cha Familia ndani. Pia kuna Apartments 2 za Chumba na Sebule. Mtaa umejengeka vizuri. _______________ ANGALIZO: Malipo ya Dalali ni 10% Kuona ni Tshs.50,000. (Unalipa wewe MNUNUZI) Tafadhali wasiliana nami iwapo tu unaridhia taratatibu zangu. _______________mpg
Kiwanja kina ukubwa wa SQM. 750 Umiliki ni MKATABA WA MAUZIANO. Ni umbalivwa kilomita 1.8 kutoka Barabara ya Morogoro. Nyumba nzuri kubwa. Vyumba 4 ( 2 Vyoo ndani) Sebule, Jiko na Choo cha Familia ndani. Pia kuna Apartments 2 za Chumba na Seb...
https://advertisingdar.co.tz/ad/nyumba-ya-vyumba-4-apts-2tzs-120-milluguruni/
Copyright 2025 © Advertising Dar. All Rights Reserved. Powered by Mindfield.