Country: Dar es Salaam
Hapa ni KISARAWE-II, KIGAMBONI. Pembeni ya Barabara ya Mwasonga, Ukielekea Dar es Salaam Zoo Panafaa kwa Kiwanda, ●Yard, ●ICD, ●Godown, ●Hub ya Mizigo nk Umiliki ni HATI (Title Deed) ya Wizara. Gari kubwa zinaplfika pasi na usumbufu na huduma ya Umeme ipo jirani. ________________ ANGALIZO: Malipo ya Dalali ni 10% Kuona ni Tshs.50,000. (Unalipa wewe MNUNUZI) Tafadhali wasiliana nami iwapo tu unaridhia taratatibu zangu. _______________zw
Hapa ni KISARAWE-II, KIGAMBONI. Pembeni ya Barabara ya Mwasonga, Ukielekea Dar es Salaam Zoo Panafaa kwa Kiwanda, ●Yard, ●ICD, ●Godown, ●Hub ya Mizigo nk Umiliki ni HATI (Title Deed) ya Wizara. Gari kubwa zinaplfika pasi na usumbufu na hudum...
https://advertisingdar.co.tz/ad/eneo-la-viwanda-ekari-6mwasongaa/
Copyright 2025 © Advertising Dar. All Rights Reserved. Powered by Mindfield.