Vitabu 3 vya kukusaidia kujenga ujuzi, fursa na maisha bora.
Posted 6 days agoCountry: Tanzania
MFUMO WA KUJENGA MAISHA YAKO Unataka kubadilisha muda wako kuwa ujuzi, ujuzi kuwa fursa, na fursa kuwa mwanzo wa maisha bora? Tumekuwekea pamoja vitabu 3 vya maarifa ya vitendo vinavyokusaidia kuanza kuchukua hatua: PESA NDOGO, FURSA KUBWA Jinsi ya kutumia ulichonacho kuanza kujenga kipato, fursa na uhuru wa kifedha. ACHA KU-SCROLL MAISHA YA WATU, TENGENEZA YAKO Jinsi ya kugeuza muda wa mtandaoni kuwa ujuzi, fursa, kazi na maendeleo binafsi. UJUZI WAKO HAUJAPITWA NA MUDA — WEWE NDIYE UMEUACHA MUDA UENDE Jinsi ya kujenga ujuzi, kuweka malengo, kuchukua hatua na kufikia ndoto zako. BEI YA KAWAIDA: TSh 48,000 BEI YA UZINDUZI: TSh 19,900 TU! Unaweza pia kuchagua kitabu kimoja kwa TSh 7,000. Wasiliana nasi WhatsApp kupata maelezo na kuagiza. The Digital Shelf — Duka lako la Maarifa Kidigitali
MFUMO WA KUJENGA MAISHA YAKO Unataka kubadilisha muda wako kuwa ujuzi, ujuzi kuwa fursa, na fursa kuwa mwanzo wa maisha bora? Tumekuwekea pamoja vitabu 3 vya maarifa ya vitendo vinavyokusaidia kuanza kuchukua hatua: PESA NDOGO, FURSA KUBWA Jinsi ya k...
https://advertisingdar.co.tz/ad/mfumo-wa-kujenga-maisha-yako/
Copyright 2025 © Advertising Dar. All Rights Reserved. Powered by Mindfield.