Country: Dar es Salaam
Hapa ni eneo zuri la kuweka Makazi yako, Au nyumba ya Biashara/Apartments. Kutoka Lami Nauli ni BUKU kwa Pikipiki. Pamejengeka na Gari inafika pasi na usumbufu. WAHI, ni Pazuri hutajutia. _________________ ANGALIZO: Malipo ya Dalali ni 10% Kuona ni Tshs.50,000. (Unalipa wewe MNUNUZI) Tafadhali wasiliana nami iwapo tu unaridhia taratatibu zangu. __________________mtld
Hapa ni eneo zuri la kuweka Makazi yako, Au nyumba ya Biashara/Apartments. Kutoka Lami Nauli ni BUKU kwa Pikipiki. Pamejengeka na Gari inafika pasi na usumbufu. WAHI, ni Pazuri hutajutia. _________________ ANGALIZO: Malipo ya Dalali ni 10% Ku...
https://advertisingdar.co.tz/ad/kiwanja-sqm-496-tzs-19-milkifuru-kinyerezi/
Copyright 2025 © Advertising Dar. All Rights Reserved. Powered by Mindfield.