Country: Pwani
Kwa Shughuki za Biashara hapa ndio penyewe.
Weka:
●Yard
●Maduka
●Apartments
●Magodown nk.
Kiwanja ni SQM. 2,000.
Umiliki ni MKATABA WA MAUZIANO.
Ndani yake kuna nyumba ya kizamani ya vyumba 5.
Na pia kuna Banda la vyumba 4.
WAHI, HILI NI DODO CHINI YA MNAZI.
________________
ANGALIZO:
Malipo ya Dalali ni 10%
Kuona ni Tshs.50,000.
(Unalipa wewe MNUNUZI)
Tafadhali wasiliana nami iwapo tu unaridhia taratatibu zangu.
________________mpg
Kwa Shughuki za Biashara hapa ndio penyewe. Weka: ●Yard ●Maduka ●Apartments ●Magodown nk. Kiwanja ni SQM. 2,000. Umiliki ni MKATABA WA MAUZIANO. Ndani yake kuna nyumba ya kizamani ya vyumba 5. Na pia kuna Banda la vyumba 4. WAHI, HILI NI DODO CHINI...
https://advertisingdar.co.tz/ad/inaangalia-morogr-rd-tzs-150-milkibaha-kongowe/
Copyright 2025 © Advertising Dar. All Rights Reserved. Powered by Mindfield.