Country: Dar es Salaam
Ni Jengo la Sqkafu 4 Limekusudiwa kwa matumizi ya Hostel za Wanafunzi wa Vyuo vya Elimu ya Juu. Eneo lipo kimkakati na lifaa pia kutoa huduma za Hoteli. Ni jirani na Taasisi za Elimu za UD na Chui cha Ardhi. Kiwanja kina ukubwa wa SQM. 340. Umiliki ni HATI (Title Deed) ya Wizara. MHITAJI WA KWELI AJE AONE MWENYEWE. USILETE MPAMBE. ______________ ANGALIZO: Malipo ya Dalali ni 10% Kuona ni TZS. 100,000. (Unalipa wewe MNUNUZI) Tafadhali wasiliana nami iwapo tu unaridhia taratatibu zangu. ______________mpg
Ni Jengo la Sqkafu 4 Limekusudiwa kwa matumizi ya Hostel za Wanafunzi wa Vyuo vya Elimu ya Juu. Eneo lipo kimkakati na lifaa pia kutoa huduma za Hoteli. Ni jirani na Taasisi za Elimu za UD na Chui cha Ardhi. Kiwanja kina ukubwa wa SQM. 340. Umiliki ni HATI (Title Deed) ya
https://advertisingdar.co.tz/ad/hosteli-yakumalizia-vyumba-28tzs-600-milsavei/
Copyright 2025 © Advertising Dar. All Rights Reserved. Powered by Mindfield.