Country: Pwani
Ni umbali wa mita 800 kutoka Barabara ya Morogoro. Ndanivya eneo Jilin kuna nyumba ya Wafanyakazi na Banda la kufugia Kuku. Huduma zilizopo ni pamoja na: ●Umeme ● Maji ● Kisima cha Maji. Panafikika vizuri mizimu yote. _______________ ANGALIZO: Malipo ya Dalali ni 10% Kuona ni Tshs.50,000. (Unalipa wewe MNUNUZI) Tafadhali wasiliana nami iwapo tu unaridhia taratatibu zangu. _______________mpg
Ni umbali wa mita 800 kutoka Barabara ya Morogoro. Ndanivya eneo Jilin kuna nyumba ya Wafanyakazi na Banda la kufugia Kuku. Huduma zilizopo ni pamoja na: ●Umeme ● Maji ● Kisima cha Maji. Panafikika vizuri mizimu yote. _______________ ANGAL...
https://advertisingdar.co.tz/ad/ekari-4-za-makazi-na-biashara-kibaha-misugusugu/
Copyright 2025 © Advertising Dar. All Rights Reserved. Powered by Mindfield.